บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

labor 27/01/2563

labor อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:35 บานฟิลด์ 3 - 3 ปาโตรนาโต ปารานา 0-1
03:35 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 4 - 1 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1-0
73 วินาที ราซิ่ง คลับ 1 - 1 แอดเลติโก ทูคูแมน 1-0
07:45 โบคา จูเนียร์ส รอ อินดิเพนเดนเต้

labor จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:00 คอร์ไทรจ์ 2 - 2 คลับบรูซ 1-2
02:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 2 - 1 ซูลเต้ วาเรเกม 1-1

labor บุนเดสลีก้า เยอรมัน

00:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 3 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1-0

labor ลีกเอิง ฝรั่งเศส

03:00 ลีลล์ 0 - 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-1

labor ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:30 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0 - 2 เบนฟิก้า 0-1
03:00 อาเวส 0 - 1 เบาวิสต้า เอฟซี 0-1

labor ลาลีกา สเปน

00:30 เรอัล โซเซียดาด 3 - 0 มายอร์ก้า 0-0
03:00 เรอัล บายาโดลิด 0 - 1 เรอัล มาดริด 0-0

labor กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 เออีเค เอเธนส์ 0 - 0 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-0

labor สเปน ลาลีกา 2

00:15 เอดี อัลคอร์ค่อน 3 - 1 พอนเฟร์ราดิน่า 2-0
00:15 ราโย่ บาเยกาโน่ 1 - 1 เอซเตรมาดูรา 0-0
02:30 คิโรน่า 1 - 1 เรอัล โอเบียโด 0-0

labor กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:00 เอเอส โรม่า 1 - 1 ลาซิโอ 1-1
02:45 นาโปลี 2 - 1 ยูเวนตุส 0-0

labor อิตาลี เซเรีย บี

03:00 อัสโคลี่ 0 - 1 โฟรซิโนเน่ 0-0

labor กระชับมิตร คัพ

00:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า รอ กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี
00:00 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 0 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-0
00:00 อาซาเน่ ฟุตบอล รอ ออส เทิร์น
02:00 ริโอ บลังโก้ เอซี รอ แอตเลติโก้ อินเทปมิริม อีเอส
02:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0 - 1 มูริซี่ 0-1
03:00 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1 - 1 ปีเอาอี 0-0

labor อังกฤษ เอฟเอ คัพ

00:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 2 - 2 ลิเวอร์พูล 0-1

labor พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:00 มัคคาบี้ เนทันย่า 1 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
01:15 เบต้าเยรูซาเล็ม 1 - 0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1-0

labor เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

01:00 พูมาส ยูนัม 1 - 0 มอนเทอร์เรย์ 0-0
65 วินาที เนกาซ่า 0 - 1 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0-1
08:00 เอฟซี ฮัวเรซ รอ โมนาร์คัส โมเรเลีย

labor โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:15 วิล่าแฟรเนียนเซ 1 - 1 เฟยเรนเซ่ 0-0

labor บราซิล Campeonato Paulista

02:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0 - 1 ปอนเต เปรตา 0-0
02:00 พัลไมรัส(N) 0 - 0 เซาเปาโล 0-0
05:00 มิราสโซล 1 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-1
05:00 ซานโต อังเดร 2 - 1 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-0

labor บราซิล Campeonato Carioca

02:00 บันกู 1 - 5 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 1-2
02:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 1 - 0 เรเซนเด้ อาร์เจ 0-0
05:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 3 - 1 มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 1-0

labor ฟินแลนด์ คัพ

00:00 มูซ่า(N) 1 - 2 เคทีพี ค็อตก้า 0-1

labor CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 เอล อาห์ลี 1 - 0 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1-0

labor โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:15 ปาตริโอตาสเอฟซี 1 - 1 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 1-1
05:20 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 2 - 0 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0-0
07:30 มิลเลียนนาริออส รอ เดปอร์ติโบ ปาสโต้

labor CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

02:00 เอล มาสรี่ รอ F.C. Nouadhibou
02:00 Djoliba รอ อัล นาเซอร์ เบงซี่
02:00 ปาราดัว เอซี รอ ซานเปโดร

labor แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

01:00 เคเอส กูเกซี 1 - 0 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-0

labor โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 เอฟยูเอส ราบัท 2 - 1 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0-0

labor ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 โซล เดอ อเมริกา 1 - 0 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-0
47 วินาที กัวรานี อาซุนซิยง 1 - 0 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1-0

labor ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 ฮัวชิปาโต้ 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0 - 1 เดปอร์เตส อิควิกกัว 0-1

labor คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 Jicaral 2 - 1 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-1
04:00 ลิมอน เอฟซี 0 - 0 กัวดาลูเป เอฟซี 0-0
05:00 เฮเรดิอาโน 4 - 1 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-1
55 วินาที ซานโตส เด กัวปิเลส 3 - 0 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ 2-0

labor เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ รอ ซีดี อากีลา
04:15 ซีดี ฟาส 0 - 1 Once Municipal 0-0
04:15 Independiente San Vicente 0 - 0 ซีดี อีเอล เวนซีดอร์ 0-0
05:30 ซานต้า เทคล่า รอ เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน

labor ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส 1 - 2 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 1-1
05:00 พลาเทนเซ่ 1 - 1 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 0-0

labor กัวเตมา ลาลีกา

00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1 - 2 แอนติกา จีเอฟซี 1-0
01:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1 - 1 ซิเคียนาเล่เอฟซี 1-1
02:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 1 - 0 ซีดี มาลากาเตโก 1-0
03:30 กัวสตาโตยา 1 - 0 โคบาน อิมเพเรียล 1-0

labor โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 รีล โปโตซี่ 1 - 3 บลูมมิ่ง 0-1
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1 - 0 คลับ กัวบิร่า 0-0
04:15 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1 - 0 นาซิอองนาล โปโตซี 0-0
45+วินาที Real Santa Cruz 0 - 0 เดอะ สตรองเกสต์ -

labor อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:00 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1 - 0 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-0
03:05 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0 - 2 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 0-0

labor สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 UB Lebrijana 0 - 0 อัลกอสซีเอฟ 0-0
00:00 Ibiza Islas Pitiusas 1 - 1 SD Portmany 0-1
00:00 ซีดี เอล ปาโล 2 - 2 Maracena 1-2

labor บราซิล Campeonato Cearense Division 1

02:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1 - 0 บาร์บาล่า 0-0
02:00 ฟลอเรสต้า ซีอี 1 - 1 กัวรานี่ ซีอี 0-0

labor บราซิล Paranaense League

02:00 คาสคาเวล พีอาร์ 3 - 0 คาสกาเวล ซีอาร์ 1-0
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1 - 1 CE Uniao PR 1-1
02:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 3 - 2 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 0-0
02:00 Parana STC PR 0 - 2 โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ 0-0
04:00 ปารานา พีอาร์ 0 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 0-0

labor บราซิล Campeonato Goiano Division

01:30 อิโพรา อีซี 0 - 0 โกยาส 0-0
02:00 เอเอ อนาโปลิน่า 0 - 1 แคร๊ค จีโอ 0-1
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 5 - 0 โกยาเนีย 3-0
02:00 โกเอียเนเซีย จีโอ 2 - 1 อนาโปลิส เอฟซี 2-1
02:30 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1 - 2 เกรมิโอ อนาโปลิส 1-0

labor บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0 - 2 ฟิกูเรนเซ่ 0-1
02:00 ยูเวนตุสเอสซี 3 - 2 คริคูม่า 0-1
04:30 บัสควอ เอฟซี 5 - 4 จอยวิลล์ เอสเซ 2-2

labor บราซิล Pernambucano League

02:00 Decisao(N) 0 - 4 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 0-4
02:00 เปโตรลิน่า พีอี 0 - 1 เนาติโก (พีอี) 0-0

labor บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:00 บราซิล เด เปโลตัส 0 - 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-1
02:00 Esportivo (RS) 4 - 3 Aimore RS 3-2
03:00 คาเซียส อาร์เอส 1 - 1 เซา โจเซ่อาร์เอส 0-0
05:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 0 - 1 ยาปิรันก้า 0-0
05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 3 - 1 อีซี เปโลตัส อาร์เอส 1-0
05:00 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 1 - 3 ยูเวนตูเด้ 1-1

labor เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:30 เนกาซ่า (ยู20) รอ ซานหลุยส์(ยู20)

labor บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 5 - 0 Tupynambas 2-0
02:00 ยูอาร์ที เอ็มจี 1 - 0 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 0-0

labor บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 บาเฮีย บีเอ(N) 2 - 0 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ 2-0
02:00 AD Atlanta Doce Mel(N) 1 - 2 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 1-0
02:00 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 2 - 2 วิตอเรีย บีเอ 1-1
02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ 4 - 1 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 1-0

labor บราซิล Campeonato Paraibano

02:00 Perilima PB 1 - 3 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0-2
02:00 Centro Sportivo Paraibano 1 - 4 Atletico Cajazeirense PB 1-1

labor บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

04:00 ซิเอร่า 2 - 2 Frei Paulistano 2-0

labor พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

00:30 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 5 - 3 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 1-1

labor อันดอร์รา CUP

00:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า รอ ซีอี คาร์โรอิ

labor การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก

00:15 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 0 - 3 ฟีลเคียร์ 0-3

labor BRA D4

04:00 Amazonas FC รอ Nacional AM U19

labor บราซิล Campeonato Paulista B

02:00 ริโอ คลาโร่ 3 - 1 เพนาโปเลนเซ่ 1-0

labor เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

00:00 US Goree 3 - 0 NGB ASC Niarry Tally 1-0
01:00 CNEPS Excellence รอ พิกินี
01:00 CNEPS Excellence FC 0 - 1 พิกินี 0-0

labor จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด รอ เวเร ยูไนเต็ด
03:00 ยูดับเบิลยูไอ รอ Molynes United
05:00 คาวาเลียร์ เอฟซี รอ ฮาร์เบอร์วิว
08:00 อาร์เน็ท การ์เดน รอ ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ

labor สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 ยูอี คอร์เนลล่า 1 - 0 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-0
00:00 เรเครติโบ อูเอลบา 1 - 1 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0-0
00:30 เซบีย่า แอตเลติโก 1 - 0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-0

labor บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

02:00 Dom Bosco MT 4 - 3 Sinop FC 1-2

labor BRA SE

01:30 America EC Pedrinhas 0 - 3 ซีเอส เซอร์จิเป้ 0-1

labor บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 เอเอ ลูเซียเนีย รอ Paranoa EC
01:30 Sociedade Esportiva Unai DF รอ เซียลันเดีย ดีเอฟ
02:00 Carajas EC 0 - 1 คลับ ดู เรโม 0-0
03:00 Tapajos 2 - 1 Paragominas FC PA 1-0

labor อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 1 - 2 Leandro N Alem 1-1
03:00 Real Pilar 1 - 1 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 0-1

labor ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

01:00 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน 2 - 1 เอเอสอีซี มิโมซาส 0-1

labor ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 พลาซ่า อมาดอร์ รอ ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
06:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต รอ คอสตา เดล เอสเต

labor คอสตาริกา 2.Liga

00:00 เอดี การ์ตาเกนา รอ มูนิซิปัล ลิเบเรีย
00:00 Puerto Golfito รอ Escazucena
01:00 AD Cofutpa รอ Guanacasteca

labor กัวเตมาลา D2

00:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี รอ CD Achuapa
00:00 ซีเอสดี โซโลลา รอ Chimaltenango FC
00:00 เดปอร์ติโว มิกต์แลน รอ คลับ ออโรร่า
01:00 Coatepecano IB รอ Nueva Concepcion
04:00 ซีดี ซานแซร์ รอ เดปอร์ติโว่ เปตาป้า
04:00 Deportivo Xinabajul รอ เดปอร์ติโบซานเปโดร
04:00 เดปอร์ตีโว คาร์ชา รอ ซาคาชิสปาส จีที

labor นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ชินันเดกาเอฟซี รอ Las Sabanas
06:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล รอ Diriangen
07:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ จาลาปา

labor เม็กซิโก Segunda Division

01:00 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 0 - 1 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 0-0
04:00 CD Cuautla รอ Calor de San Pedro

labor อาร์เจนตินา Torneo A

03:00 เซนทรัล นอร์ ซัลตา รอ ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู
03:00 Deportivo Camioneros 2 - 1 เดปอร์ติโวมาดรีน 0-1
03:30 Club Circulo Deportivo 1 - 0 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-0
03:30 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย รอ จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา
04:00 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 2 - 0 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 2-0
05:00 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 0 - 0 CA Guemes 0-0
05:30 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ รอ ดักลาส เฮก
06:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ รอ ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย
07:30 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ รอ ฮูราแคน ลาส เฮราส

labor

03:00 EC Iranduba รอ ปรินเซซ่า (สมัครเล่น)

labor

06:30 SV UNDEBA รอ จอน ฮอลแลนด์

labor

05:00 Belize Defense Force รอ Belmopan Bandits SC

labor เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 พูอีบลา(ญ) 0 - 2 ไทเกรส(ญ) 0-1

labor

04:00 Jennings Grenades รอ Swetes FC
58 วินาที Greenbay Hoppers FC 2 - 3 Liberta 2-3

labor Iceland Faxafloi Women Cup

02:00 เคฟลาวิค(ญ) 0 - 5 เบรย์ดาบลิค (ญ) 0-4

labor

01:30 ยูเวนตูเด้ รอ โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ

labor

01:30 ASC Police รอ King Nouakchott

labor

01:30 Deportivo Ocotal U20 2 - 1 Diriangen U21 0-0

labor

04:00 Conaree United 4 - 0 Mantab United 2-0
55 วินาที RAMS Village Superstars 2 - 0 Fast Cash Saddlers Utd 1-0

labor

00:00 Once Lobos Chalchuapa รอ CD Titan

labor

04:00 Deportivo Iztapa Reserves 1 - 3 Malacateco Reserves 0-1

labor

04:00 Carenage FC รอ Eagles Super Strikers

labor 27/01/2563

labor BRA D4
labor BRA SE
labor CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
labor CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
labor Iceland Faxafloi Women Cup
labor กระชับมิตร คัพ
labor กรีซ เนชั่นแนล A
labor กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
labor กัวเตมา ลาลีกา
labor กัวเตมาลา D2
labor การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก
labor คอสตาริกา 2.Liga
labor คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
labor โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
labor จาเมกา พรีเมียร์ลีก
labor จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
labor ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
labor ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
labor เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
labor นิคารากัว Apertura ลีก
labor บราซิล Brasiliense DF 1
labor บราซิล Campeonato Baiano Division
labor บราซิล Campeonato Carioca
labor บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
labor บราซิล Campeonato Cearense Division 1
labor บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
labor บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
labor บราซิล Campeonato Goiano Division
labor บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
labor บราซิล Campeonato Paraibano
labor บราซิล Campeonato Paulista
labor บราซิล Campeonato Paulista B
labor บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1
labor บราซิล Paranaense League
labor บราซิล Pernambucano League
labor บุนเดสลีก้า เยอรมัน
labor โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
labor ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
labor ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
labor โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
labor พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
labor พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
labor ฟินแลนด์ คัพ
labor เม็กซิโก Liga MX Femenil
labor เม็กซิโก Segunda Division
labor เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
labor เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
labor โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
labor ลาลีกา สเปน
labor ลีกเอิง ฝรั่งเศส
labor สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
labor สเปน ลาลีกา 2
labor สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
labor อังกฤษ เอฟเอ คัพ
labor อันดอร์รา CUP
labor อาร์เจนตินา Torneo A
labor อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
labor อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
labor อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
labor อิตาลี เซเรีย บี
labor เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
labor แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
labor ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
labor ฮอนดูรัส ลีกา



laborBRA D4, BRA SE, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Iceland Faxafloi Women Cup, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, ฟินแลนด์ คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ลาลีกา สเปน, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อันดอร์รา CUP, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิตาลี เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา,